Fara í efni

Íslandsmót barna og unglinga í Borgarbyggð

Íslandsmót barna og unglinga í Borgarbyggð

Hestamannafélagið Borgfirðingur heldur í ár Íslandsmót barna og unglinga. Mótið hófst á félagssvæðinu nú í morgun kl. 10:00 með keppni í fimmgangi F2 unglinga, síðan verður keppt í fjórgangi í báðum aldursflokkum.

Íslandsmótin lýkur um miðjan dag á laugardag með A úrslitum í tölti unglingaflokks T1. Alls eru skráningar um 270.

Dagskrána má sjá í fullri lengd hér fyrir neðan, en einnig er hægt að kaupa aðgang að streymi í gegnum vefsíðuna aldendis.is.

Dagskrá – Miðvikudagur 3. ágúst

  • 09:45 Upphitunarhestur
  • 10:00 Fimmgangur F2 - Unglingafl. (1 - 6)
  • 11:20 Hlé
  • 11:30 Fimmgangur F2 - Unglingafl. (7 - 10)
  • 12:35 Hádegishlé
  • 13:15 Fjórgangur V2 - barnafl.
  • 14:00 Fjórgangur V1 - Unglingafl. (1 - 13)
  • 15:15 Kaffihlé
  • 15:40 Fjórgangur V1 - Unglingafl. (14 - 34)
  • 17:40 Hlé
  • 17:50 Fjórgangur V1 - Unglingafl. (35 - 58)
  • 20:10 Dagskrárlok

Dagskrá – Fimmtudagur 4. ágúst

  • 08:45 Upphitunarhestur
  • 09:00 Tölt T4 - Unglingafl.
  • 09:45 Tölt T4 - Barnafl
  • 10:00 Hlé
  • 10:10 Tölt T1 - Unglingafl. (1 - 24)
  • 12:10 Hádegishlé
  • 12:45 Tölt T1 - Unglingafl. (25 - 52)
  • 15:00 Kaffihlé
  • 15:20 Tölt T3 - Barnafl
  • 16:00 Fimi A - Unglingafl
  • 17:40 Fimi A - Barnafl.
  • 18:45 Dagskrárlok

Dagskrá – Föstudagur 5. ágúst

  • 09:00 Gæðingaskeið PP1 -
  • 10:30 B- Úrslit Fjórgangir V1 - unglingaflokkur
  • 11:00 B-úrslit Fjórgangur V2 - barnafl
  • 11:30 Hlé
  • 11:45 B-Úrslit Fimmgangur F2 - ungl.
  • 12:30 Hádegishlé
  • 13:15 B-úrslit Tölt T4 - unglingaflokkur
  • 13:40 B-Úrslit Tölt T3 - barnaflokkur
  • 14:00 B-Úrslit Tölt T1 - unglingaflokkur
  • 14:30 Hlé
  • 14:50 100 m. Flugskeið P2
  • 16:00 Dagskrárlok

Dagskrá – Laugardagur 6. ágúst

  • 10:00 A-úrslit Fjórgangur V1 - unglingaflokkur
  • 10:30 A-úrslit Fjórgangur V2 - barnaflokkur
  • 11:00 A-úrslit Fimmgangur F2 - unglingaflokkur
  • 12:30 Hádegishlé
  • 13:20 A-úrslit Tölt T4 - barnaflokkur
  • 13:40 A-úrslit Tölt T4 - unglingaflokkur
  • 14:00 A-úrslit Tölt T3 - barnaflokkur
  • 14:30 A-úrslit Tölt T1 unglingaflokkur
  • 15:00 Verðlaunaafhending í samanlögðu
  • 15:15 Mótsslit